• If you are still using CentOS 7.9, it's time to convert to Alma 8 with the free centos2alma tool by Plesk or Plesk Migrator. Please let us know your experiences or concerns in this thread:
    CentOS2Alma discussion

Issue Error 1023 - Plesk Onyx - NAT

daddydell

New Pleskian
Những màu sơn nhà đẹp nhất dự đoán trở thành xu hướng năm 2019

Khi nói đến việc lựa chọn màu sơn nhà đẹp thì nó luôn là yếu tố then chốt quyết định đến phong cách của tổng thể ngôi nhà và cá tính của gia chủ. Tuy nhiên, đối với những người chưa có kiến thức về màu sơn nhà đẹp thì đó lại là một bài toán vô cùng khó.

Bằng việc thống kê những màu sơn bán chạy các năm vừa qua 2017-2018 cùng xu hướng màu sơn đang trào lưu hót trên thị trường thế giới. Hôm nay Bat dong san ancu.me - Bat dong san gia re uy tin hang dau Viet Nam ancu.me sẽ giới thiệu cho bạn những màu sơn nhà đẹp nhất dự đoán trở thành xu hướng năm 2019, chắc chắn bạn sẽ có cho mình cách phối màu nhà đẹp như ý.

- Màu Xanh Dương (Rich Navy) – Thể hiện đẳng cấp

Đây chính là một trong những gam màu sơn đẹp nhất hiện nay, nó thể hiện của sự sang trọng và đẳng cấp. Không chỉ mang đến cảm giác hiện đại, tươi mát, phòng thoáng, mỹ miều mà còn như một cách để chủ nhân thể hiện sự đẳng cấp của mình.

Sự hoàn mỹ ở gam màu đẳng cấp này mang lại đảm bảo sẽ mang đến một không gian độc đáo và ấn tượng. Nếu có sự kết hợp cùng những đồ nội thất có tông màu cam ánh đồng, nâu trầm hoặc vàng ánh kim thì đó sẽ là một điều tuyệt vời, ngôi nhà sẽ hoàn toàn hiện đại, sang trọng cùng đôi chút hoài cổ.

Đặc biệt, năm 2019 được dự đoán màu xanh dương sẽ lên ngôi và trở thành xu hướng bởi nó đại diện cho phong cách quý phái, sang trọng.

Những màu sơn nhà đẹp nhất dự đoán trở thành xu hướng năm 2019

- Màu vàng (Monarch Gold) – Sống động cuốn hút

Màu vàng là gam màu nóng nó cũng thể hiện sự quan ngại của nhiều người bởi tư tưởng sợ mang đến cảm giác chói mắt, cảm giác nóng giận.

Tuy nhiên, theo các chuyên gia quan niệm đó là hoàn toàn bị bác bỏ. Bạn hãy thử nó một lần để phá cách cho ngôi nhà của mình, đảm bảo nó sẽ mang đến cho bạn những bất ngờ về gam màu ấn tượng, sống động và cuốn hút này.

Sử dụng màu vàng như một cách để tạo điểm nhấn cho ngôi nhà của bạn vậy và nó sẽ khiến cho không gian trở lên tươi sáng, nổi bật hơn bao giờ hết. Ngoài ra, với gam màu vàng này sẽ còn gợi lên tiềm thức một không gian trong lành của bầu trời ngày mới.

Bạn có thể điểm suyến màu sơn sống động này ở một số khu vực trong ngôi nhà của bạn như cửa ra vào, khu vực liền kề giữa các căn phòng,…nó sẽ tạo nên một bức tranh vô cùng hài hòa và đầy điểm nhấn tinh tế.

Còn nếu bạn muốn lựa chọn màu vào làm tông màu chủ đạo thì đừng bỏ quan màu sơn sắc vàng nhạt nhẹ nhàng mà không quá chói lóa, sẽ mang đến một ngôi nhà kiểu hoàng gia cho bạn.

- Màu trắng – trang nhã, nhẹ nhàng, tinh tế nhưng không kém phần cuốn hút

Xuất hiện trong nhiều thập kỷ qua nhưng màu trắng chưa bao giờ đánh mất vị thế của chính mình trong ngành công nghệ sơn dù có phát triển và tầm vóc đến đâu. Đây được coi là gam màu của sự tinh khiết, tinh tế, lôi cuốn, trang nhã và ấn tượng không ngờ khi được sơn lên một bức tường hay bất cứ đồ vật gì khác.

Xem thêm những thông tin hữu ích khác liên quan tới nhà ở, ngoại thất và nội thất cho mình tại trang ancu.me. Ngoài ra, còn rất nhiều tin rao vặt nhà đất, mua bán nhà đất, nhà đất cho thuê, dự án bđs, Quảng cáo bất động sản miễn phí ngay hôm nay!

Xu hướng màu sơn đẹp năm 2019

Đảm bảo đây sẽ là màu sơn nhà đẹp nhất trong các năm và không bao giờ bị lỗi thời và đương nhiên bạn có thể lựa chọn rất nhiều gam màu sắc trắng khác nhau như: Oxford white, Winter Park, Smoke Stain Rose, Light Nile…Hãy kết hợp chúng theo sắc độ đậm nhạt khác nhau để tạo nên một bức tranh tuyệt vời bạn nhé.

Sắc tím - Cho những ai thích sự lãng mạn

Tím được biết đến với sự mộng mơ, lãng mạn và nếu sử dụng nó làm màu sơn nhà của bạn sẽ mang đến một không gian yên tĩnh, hoàn hảo và vô cùng nổi bật.

Hãy kết hợp chúng với các gam màu sơn hồng hoặc trắng, đem lại một ngôi nhà nổi bật và ấn tượng đó nhé. Còn nếu muốn có sự đột phá bạn có thể hòa trộn bảng màu lãng mạn từ sắc tím, sơn theo kiểu từ nhạt tới đậm sẽ tạo cho bạn một không gian phòng ngủ yên bình đầy lãng mạn.
Fresh green – màu xanh thanh bình của thiên nhiên

Bạn đang muốn có cho mình một không gian thiên nhiên thì màu sắc xanh lá thanh bình sẽ là ý tưởng vô cùng tuyệt vời dành cho bạn.

Sử dụng Fresh green, được lấy cảm hứng từ cỏ cây giúp người nhìn dễ đi vào tâm hồn con người và gợi ra sự trong lành và tươi mát.

Bạn có thể tô điểm cho những căn phòng của mình bằng gam màu Pristine Green, Scallion, Leaf Bud hoặc Lime Mist.

Trên đây là những màu sơn nhà đẹp nhất dự đoán trở thành xu hướng năm 2019 bạn nên tham khảo để định hướng được màu sơn cho tổ ấm của chính mình. Đừng quên đến với ancu.me để trải nghiệm những công cụ tìm kiếm Thông tin bất động sản nhà đất, bất động sản chất lượng nhất hiện nay.

Last edited:
Back